Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว๊าก!! ช่วยผมด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว๊าก!! ช่วยผมด้วยครับ

คือว่า ผมทำแผ่น Driver Galaxy 8600 GTS OC หาย ผมจะไปหาโหลดได้จาก ที่ไหนครับ จะลงวินโดว์ไหม่ แงๆๆๆๆๆ กรุณา ช่วยทีนะครับพี่น้องทุกๆท่านครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

อ้อ อีกอย่าง ไดร์เวอร์ M2N-E ก้อหายไปด้วยครับ ถ้าไครมีกรุณาบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Development View Post
      คือว่า ผมทำแผ่น Driver Galaxy 8600 GTS OC หาย ผมจะไปหาโหลดได้จาก ที่ไหนครับ จะลงวินโดว์ไหม่ แงๆๆๆๆๆ กรุณา ช่วยทีนะครับพี่น้องทุกๆท่านครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
      ลองพิมพ์ คำว่า Nvidia driver ในช่อง google กด Enter
      แล้วจะรู้ว่าความรู้มันเยอะมากมาย (ต้องลองทำเองดู ถึงจะเป็นความรู้ที่แท้จริง จ๊ะ)

Comment

แม้นแล๊วครับ

Comment

http://www.nvidia.com/content/drivers/drivers.asp << เอาแบบ link ธรรมดาแล้วกัน

Comment

Working...
          X