Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้แรม Simmtronices มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้แรม Simmtronices มั่งครับ

แรมยี่ห้อนี้มันราคาถูกมากเลยอะ แล้วมัน OC ได้แรงด้วยเท่าที่อ่านๆ มา แล้วมันจะใช้ทนมั้ยอะ ใครใช้อยู่ช่วย แสดงความเห็นหน่อยครับ กลัวมันเสียเร็วอะ แล้วมันมีแรมปลอมรึเปล่ายี่ห้อนี้ กำลังจะไปสอยมาใช้แต่ไม่ค่อยมั่นใจอะคับ
    Last edited by kramer; 25 Jul 2007, 06:42:42.

ประกัน LT นี่ครับ แต่อาจจะเคลมนาน...มั้ง

Comment

ก็น่าเล่นนะ ถูก+แรงพอประมาณ เกรดบ้านๆเทียบได้กับพวก CORSAIR VS/PQI ซึ่งแพงกว่าหน่อย... แล้ว บริษัทที่ผลิตอยู่ที่อินเดียก็มีชื่อด้านการผลิตชิปต่างๆส่งออกทั่วโลกครับ

Comment

เคลมไปรอบแล้วครับ เขาบอกรอ2อาทิตย์ ผมก้โทรเชคตอน2อาทิตย์พอดีก้ได้ แต่ไม่รู้ของมาจริงวันไหน

Comment

ของแบบนี้มันต้องลองครับ

Comment

เคลมไปรอบแล้วครับ
            มันอาการเป็นยังไงอะครับถึงเอาไปเครมอะ OC แล้วเสียหรือ ใช้ธรรมดาแล้วเสียเองอะครับ
            Last edited by kramer; 25 Jul 2007, 21:12:06.

Comment

ทำแรมตกครับ วางไว้บนเคสแล้วลืม เอียงเคสลงแนวนอนดื้อๆ วาง2ตัวเจ๊งไปตัว ความสูงก้เมตรกว่าๆ

Comment

Working...
              X