Announcement

Collapse
No announcement yet.

พันทิพ ร้านไหนที่ทุกท่านคิดว่าดีที่สุด???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าสำหรับผม ดูเปรียบเทียบราคาก่อนครับ ถ้าถูกใจก้อถามเลยว่าประกันอะไร ไว้เคลมเองเมื่อมีปัญหา
    ครั้งล่าสุดที่ไป Shopping มา ก็มีร้าน WBC ซื้อหลายชิ้น แล้วก้อ M-inter It City แล้วก้อตามไหลทางครับ

Comment

ผมดูเรื่อยๆ
      ปกติ TK-Jedi พี่ผมชอบเอาของที่ซื้อก่อนหน้าๆไปฝากร้านเค้า - -*

แต่ผมดันไปซื้อร้าน นิวคาสเซิ่ลอ่ะ

Comment

TK Jedi ไม่ก็ elite

Comment

TK สาขาเจ้กุ้งคับ ชอบตรง อยากได้อะไรสั่งไว้ได้หมด การ์ดซาวcrative X-fiยังสั่งไว้ได้เลย
          แถมได้ถูกกว่าHWด้วย

Comment

ถ้าซื้อมาประกอบเองไม่ต้องสนร้านหรอกครับ พอใจร้านไหนก็หยิบๆไป ดูประกัน ฯลฯ ให้ดีก็พอ เพราะซื้อเสร็จก็ไปคุยกับคนนำเข้าละถ้ามันมีปัญหา

Comment

เคยซื้อร้าน JIB ครับ

ก็ปกติครับ

Comment

Originally posted by cmo View Post
                ถ้าซื้อมาประกอบเองไม่ต้องสนร้านหรอกครับ พอใจร้านไหนก็หยิบๆไป ดูประกัน ฯลฯ ให้ดีก็พอ เพราะซื้อเสร็จก็ไปคุยกับคนนำเข้าละถ้ามันมีปัญหา
                จริงของท่านครับ ผมก็เล่นแบบท่านนี้เแหละ บายใจดี

Comment

Working...
                X