Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ extreme audio ดีไหมครับตัวนี้ หรือต้องหา Audigy เล่นแทนแนะนำด้วยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ extreme audio ดีไหมครับตัวนี้ หรือต้องหา Audigy เล่นแทนแนะนำด้วยนะครับ

ยังใช้ ADI อยู่แล้วเสียงเบสมันขาดๆ หายๆ อยากเปลี่ยนใหม่
    ต้องใช้ x-fi หรือ Audigy ดีสำหรับมือใหม่อย่างผม

ลำโพงที่ใช้รุ่นอะไรครับ เลือกการ์ดเสียงต้องเลือกให้เหมาะกับลำโพงด้วยครับ
    ------------------------------
    ถ้าลำโพงธรรมดา แต่ไปเอาการ์ดเสียงดีๆมาใช้ ก็ช่วยอะไรได้ไม่มากครับ

Comment

ลำโพง Creative T5400 ครับ ตัวนี้ sub เล็กครับ
      กำลังหา Phillip MMS460 เขาว่าตัวนี้เสียงดีจริงไหมครับ

Comment

Working...
      X