Announcement

Collapse
No announcement yet.

NFS Underground ลงยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NFS Underground ลงยังไงครับ

สวัสดีครับ มีปัญหาตอนลงเกมครับผม พอดีผมมือใหม่เรื่องเกมคอมเลยต้องรบกวนด้วยนะครับ

คือ โหลดเกมนี้มาจากเน็ตครับ แตกไฟล์แล้ว ได้เป็นไฟล์ mdf 1- 2 ใช่ไหมครับ ผมก็ mount แผ่น 1 เรียบร้อยแล้วครับ พอกำลังลงจากแผ่น 1 มันก็ลงไปได้ 50 % แล้วครับ แล้วมันก็ค้างอย่างนั้นเป็น 10 นาทีไม่ไปไหนเลยครับ ตรงไฟล์ speed.exe ครับ ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงครับ หรือว่าผมต้องรอนานกว่านั้นครับ

หรือว่า มันต้องใช้วิธีอื่นในการลงเกมครับผมสำหรับการที่เราได้ไฟล์ mdf มาอะครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้านะครับทุกท่าน
Working...
X