Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมขอถามเรื่อง DVD โดนล็อค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมขอถามเรื่อง DVD โดนล็อค

คือว่าผมมีแผ่นดีวีดีงานอยู่แผ่นนึงพอดีนายสั่งมาให้ก๊อปปี้ให้แต่ว่ามันโดนล็อค
    ต้องทำไง หรือว่าใช้โปรแกรมอะไรถึงจะไรท์ได้คับ ช่วยแนะนำหน่อย

ล็อคแบบว่าห้ามอ่านหรือห้ามไรท์งับ????

แนะนำเป็นว่าลอง Alcolhol120%

Comment

ล็อคว่าห้ามไรท์ ห้ามก๊อปปี้

Comment

Originally posted by vaiotm View Post
        ล็อคว่าห้ามไรท์ ห้ามก๊อปปี้
        งั้นก็ตรงประเด็นเลยครับ Alcolhol120%

Comment

ลงโปรแกรมแล้วคับ แล้วต้องทำไงต่อคับ หรือว่าสั่งไรท์ไปปกติเลยแล้วมันจะถอดรหัสเองอ่ะ

Comment

<< ​การ​ใช้​งานโปรแกรม​ Alcohol 120% >>
            http://www.justusers.net/articles/mu...alcohol120.htm

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

ไม่ต้องเลือกตรงไหนเหรอคับเพื่อให้มันปลดล็อคแผ่น

Comment

สั่งไรท์ได้เลยครับตามตัวอย่าง มันจะก็อปมาเหมือนเดิมเป๊ะ ไม่ต้องไปปลดล็อคใดๆทั้งสิ้น....

Comment

Working...
                  X