Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูทีครับ Spec นี้ ลงตัวไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูทีครับ Spec นี้ ลงตัวไหม

ใช้ทำงาน Motion พวก After Effect Maya 3D และ เล่นเกมส์ ควรเพิ่มหรือลดอะไรไหมครับในราคาแบบนี้ จะไปซื้อพรุ่งนี้แล้ว ต้องมาลุยงานนอกเสาร์นี้แล้ว.....
    Last edited by kosanava; 17 Dec 2007, 01:38:19.

สเป็คนี้......แจ่ม
    --------อิจฉาจัง........อย่าได้มั่ง.....ง่าง่า.................

Comment

HD2900XT ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        HD2900XT ครับ
        อยากได้นะครับ แต่ตังไม่พอแน่เลย แต่ผมไม่แน่ใจว่า PSU จะพอไหมอะครับ

Comment

Originally posted by kosanava View Post
          อยากได้นะครับ แต่ตังไม่พอแน่เลย แต่ผมไม่แน่ใจว่า PSU จะพอไหมอะครับ
          PSU นะพอช่วยได้ ยืนยัน ว่าพอ
          แต่ ตังไม่พอ ผก็ไม่รู้จะช่วงไงครับ อิอิ

แรม 2G ก็ได้ 2900XT แล้วครับ เดียวเพิ่ม ที่หลังได้ ไม่ต้อง เทิร์น แต่ถ้าจะเปลี่ยน การืดจอต้องเทิร์นครับ หรือ บัส 667 ก็ไม่มีปัญหาอะไรครับ

Comment

Working...
          X