Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยู่ต่างจังหวัดจะเอาสินค้าไปเคลมที่ไหนหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยู่ต่างจังหวัดจะเอาสินค้าไปเคลมที่ไหนหรอครับ

ผมซื้อสินค้าที่ ก.ท.ม แล้วมันพัง จะต้องส่งไปเคลมยังไงหรอครับ

ที่จังหวัดผมไม่มีบริษัทย่อยอะ

ถ้าไม่ใช้วิธีการเดินทางไป ก.ท.ม ต้องทำไงหรอครับ ช่วยบอกทีนะคับ

อย่างของ A&L Computer ดีคอมงี้อะครับ

ขอบคุณคับ...

ศูนย์ที่ใกล้ที่สุดได้หรือเปล่า ในตัวจังหวัดหรือจังหวัดใหญ่ๆ น่าจะได้ม้างครับ

Comment

โทรถาม บริษัท ที่ต้องการส่งเคลม ว่า มีตัวแทนที่ จังหวัดที่คุณ อยู่ไหม หรือที่จังหวัด

ใกล้เคียงกัน

Comment

Working...
      X