Announcement

Collapse
No announcement yet.

Free Steam® Games For All ATI Radeon™ Graphics Card Owners แผนการตลาดใหม่?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Free Steam® Games For All ATI Radeon™ Graphics Card Owners แผนการตลาดใหม่?

ไปดูที่เว็บเอาเองครับพี่น้อง จะช่วยในการตัดสินใจซื้อการ์ด ATI มากแค่ไหนเนี่ย
    http://ati.amd.com/

สำหรับผม ก็งั้นๆแหละครับเน็ตที่บ้านมันช้า

Comment

สำหรับฝรั่ง คงช่วยเพิ่มยอดขายได้อยู่ล่ะคับ บ้านเค้าเน็ตแรง - -

Comment

Originally posted by VooDooXT View Post
        สำหรับฝรั่ง คงช่วยเพิ่มยอดขายได้อยู่ล่ะคับ บ้านเค้าเน็ตแรง - -
        เห็นด้วยงับ

Comment

ต้องมานั่งโหลดเกม 5 6กิ๊ก

Comment

ผมว่ามันเข้าท่าดีนะครับ

อย่างน้อยเราได้โหลดฟรี ๆ แบบ "ถูก" กฏหมาย

ใครเน็ต 1 - 2 mb [ผมก็คนนึง] โหลดกันสบาย ๆ ล่ะครับ

Comment

เหอะๆ อิจฉาคนเน็ตแรง
              ที่บ้านใช้115Kเอง ต่อผ่านมือถืออ่า

Comment

Working...
              X