Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีTheme Window DarkV.5 มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีTheme Window DarkV.5 มั่งครับ

ใครมีมั่งครับ คือผมลงWindowsDarkV.5 แล้วมันมีปัญหาDriversนะครับ
    ผมอยากได้แค่ตัวWindowsแต่ไม่มีDriverมีมั้ยครับ หรือThemeก็ได้ จะหาจากไหนครับ
    ลงโน๊ตบุ๊คแล้วDriverมีปัญหาครับ Remove แล้วใช้ของมันเองก้เจอBlue Screen เลยครับ

ทำมัยไม่ลองไปซื้อโปรแกรมวินโดว์xpตัวใหม่อะ ที่ร้านขายมีเยอะไปนะ

Comment

Originally posted by apichart191 View Post
      ทำมัยไม่ลองไปซื้อโปรแกรมวินโดว์xpตัวใหม่อะ ที่ร้านขายมีเยอะไปนะ

ต้องการtheme แต่ต้องไปซื้อแผ่นใหม่ มันคุ้มกันมั้ยครับท่าน

เอาเป็นว่าใครมีก้อช่วยๆกันแบ่งนะครับผม darkมันมาแรง

Comment

มีวิธีดึงออกมารึเปล่าล่ะคับ ผมใช้อยู่ เผื่อช่วยได้

Comment

ลองเอาอันนี้ไปใช้ดูวิธีนะ แตกไฟล์แล้วcoppyท้ง2อันไปวางในC:\WINDOWS\Resources\Themes
          Last edited by dordeg; 30 Jul 2007, 05:47:50.

Comment

ขี้เกียจพิมไปเล่นเกมส์เด๋วกลับมา หาให้ เฮ้อ คอมก็จอฟ้า บ่อยฉิก

Comment

T^T เล่นเกมส์ก็ไม่ได้เล่น คอมมัน หมดบุญแล้วมั้งเนี่ย

http://www.joejoe.org/forum/index.php?showtopic=6083

เอาไปเยยกั๊บ ไม่รู้ต้องสมัครด้วยป่าวนะ web นี้เด๊ดมักๆ ( แต่หลังๆ ไปเล่น vista กันหมด -.- )

Comment

ไม่รู้ว่าคุณจะเอาตัวไหน มันมีหลายตัว อยากได้ตัวไหนบอก เดี๋ยวส่งให้ครับ.

Comment

เอาตัวบนหน้าจอคุณอะครับ

Comment

ผมขอด้วยคน paekhuntod@gmail.com

Comment

สวยดีคับ ใช้แล้วไม่อยากเปลี่ยนเลย อิอิ

Comment

ขอโทษด้วยครับ ธีมที่ผมใช้อยู่มันถูกแปลงไปแล้วที่คุณเห็นอยู่นี่ผมใช้โปรแกรม Windowblindsทำครับ ไม่ใช่ตัวที่ลงDarkครั้งแรก (ที่ผมถามคุณไงว่าจะเอาตัวไหนเพราะผมจำไม่ได้ เนื่องจากถูกแปลงไปแล้วโดยโปรแกรม Windowblinds)
                        คุณต้องระบุชื่อธีมที่คุณเห็นจากรูปแรกมาครับว่าตัวใหน จะได้จัดให้ถูกครับ

Comment

เห็นจากรูปคุณ PUSH THE TEMPO น่าจะเป็น LongMAXนะ ส่งให้ทางPMแล้วนะครับ

Comment

pmให้อีกทีได้มั้ยครับ ผมยังไม่ได้เลย

Comment

ได้รับแล้วครับขอบคุณครับ

Comment

Working...
                              X