Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการลงโปรแกรมและดึงข้อมูลคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการลงโปรแกรมและดึงข้อมูลคับ

คือผมเคยไปซื้อคอมแล้วเห็นเขาลง วินโดว กับ โปรแกรม ในเวลาที่ไวมากผมเลยอยากรู้ว่าเขาดึงข้อมูลมาจากอีกเครื่องได้ยังไงคับ
    รบกวนช่วยตอบทีนะคับเพราะผมต้องเอางานของผมถ่ายไปอีกเครื่อง
    ขอบคุณคับ

ผมใช้ BOX HDD USB นะ หิ้วไปหิ้วมา

Comment

ถอดเอา hdd ไปต่อกะอีกเครื่องครับ แล้วไวนี่กี่นาทีคับ

Comment

ขอบคุณมากคับ

Comment

บ้านผมมีคอม 4 เครื่องใช้สาย lan เอาครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            ผมใช้ BOX HDD USB นะ หิ้วไปหิ้วมา
            หิ้วมาบ้านผมมั้งดิ เอาวิสต้ามาด้วยนะ อิอิ

Comment

Working...
            X