Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกจอ LCD หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกจอ LCD หน่อยครับ

กำลังตัดสินใจอยู่ครับว่าจะซื้อตัวไหนดีระหว่าง Samsung 940BW กับ Acer X192WBD อันไหนดีกว่ากันครับ ใช้งานเล่นเกม ดูหนัง เล่นเนท ครับ ช่วยแยกแยะข้อดีข้อเสียของ 2 รุ่นนี้หน่อยครับ

LG1960TR ผมใช้้อยู่แต่ไม่ใช่จอวายนะ
    ส่วนตัวชอบจอไม่วาย เพราะภาพจะไม่ฉีก ดูยืดๆออกด้านข้างน่ะ

Comment

ss 940 bw รุ่นนี้ ok ครับ จอวายทำงานสบายตา เล่นเกมส่วนใหญ่ก้อรองรับกันเยอะแล้ว
      ที่ทำงานให้ใช้รุ่นนี้ ติดใจเลยจอวายเนี้ย

Comment

Working...
      X