Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเมล์พี่ๆ(msn)หน่อยได้ป่าวค่ะหรือแอดมาที่....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเมล์พี่ๆ(msn)หน่อยได้ป่าวค่ะหรือแอดมาที่....

E_IISD_KA@hotmail.com -ขอเมล์MSN พี่ๆหน่อยได้ป่าวค่ะ โพสทิ้งไว้หรือแอดมาหน่อยก็ได้อ่ะค่ะ อยากคุยหื่น เฮ้ยย.. ปรึกษาเรื่องคอม ไรพวกเนี่ยอ่ะค่ะ

เจอแค่คำนี้ "อยากคุยหื่น" ก็หน้ามืดแล้ว 5555
    ระวังเมล์เต็มนะจ๊ะ

มีอะไรก็ถามในบอร์ดได้เลยครับผม สังคมผัวเมีย เอ๊ย พี่น้องทั้งนั้น
    Last edited by Dio; 27 Jul 2007, 13:52:13.

Comment

คนแอดไปเพีนยแน่เลย .....

Comment

ถ้าเป็นหนุ่มๆนี่เค้าคงแอดกันเพียบเลยนะเนี่ย..................

Comment

Working...
        X