Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบไหนดีกว่ากันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แบบไหนดีกว่ากันคับ

ตอนนี้ผมใช้ เพนเทียม ดี 820 บัส 800 อยู่อ่ะคับ แรมบัส 533 สมมติน่ะคับว่าผมOC ให้เพนเทียมดีของผมวิ่งที่บัส 1066ได้(สมมุติน่ะ)แสดงว่าตอนนี้บัสผมเป็น 1:1 แล้ว และถ้าผมนำมาเปรียบเทียบกับคอทูดูโอ้ เช่น E6600 หรือ 6700 ซึ่งบัสมาให้1066อยู่แล้ว แต่ใช้แรม533 เหมือนกันกับข้างต้นอ่ะคับ ผมอยากรู้ว่าอย่างไหนจะให้ค่าแบนวิดหรือประสิทธิภาพมากกว่ากันคับ ง่ายๆคือแบบไหนที่ดีกว่ากันคับ เพราะว่ามันเป็น 1:1 เท่ากันอ่ะคับ ขอบคุนคับ

Bandwidth Pentium D คงมากกว่าล่ะครับ.. แต่.. ประสิทธิภาพโดยรวม เทียบไม่ได้กับใช้ Core2Duo หรอกครับ

Comment

ไม่รู้เหมือนกันครับ แต่ที่แน่ๆ 6700 แรงกว่าครับ

Comment

Originally posted by kamthorn View Post
        Bandwidth Pentium D คงมากกว่าล่ะครับ.. แต่.. ประสิทธิภาพโดยรวม เทียบไม่ได้กับใช้ Core2Duo หรอกครับ
        ใช่ครับ

Comment

Working...
        X