Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเข้าเกมส์แล้วค้างครับ ช่วยด้วยครับ (มีรูป)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเข้าเกมส์แล้วค้างครับ ช่วยด้วยครับ (มีรูป)

เกมส์ Cabal ใช้สเปค ขั้นต่ำ P3 800MHz. Ram 256 MB VGA 3D
    คอมผม Celeron(R) 1.7 GHz. Ram 512 MB VGA FX5200
    CPU ผมต่ำไปหรือปล่าวครับ เวลาเข้าเกมส์ มันจะค้างอยู่หน้าโหลดเกมส์น่ะครับ พอกดเข้าเกมส์มันจะโหลดเกมส์ แล้วก็ค้างเลย ยังเข้าไม่ถึงหน้า Login เลย ตามรูปนี้ครับ มันขึ้นcpuใช้งาน 100% แต่อีกเครื่องที่สเปกสูงกว่าเข้าได้นะครับ

ลองปิดโปรแกรมที่ไม่ค่อยจำเป็นลงดูนะครับ

ลองปรับภาพในเกม ลดคุณภาพลง

Comment

Celeron(R) รุ่นไหนครับ

Comment

Working...
      X