Announcement

Collapse
No announcement yet.

E 6750

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E 6750

ว่าจะเปลี่ยน cpu เป็น E6750 วานเพื่อนๆช่วยหา Mainbroad ที่รองรับ Fsb 1333
    เอาแบบ OC ได้ซัก 3-4 รุ่นที่ครับ

ปล.สมัครสมาชิกมานานแระยังใส่ลายเซ็นไม่เป็นเลยสอนทีครับ

Originally posted by bapladoc View Post
    ว่าจะเปลี่ยน cpu เป็น E6750 วานเพื่อนๆช่วยหา Mainbroad ที่รองรับ Fsb 1333
    เอาแบบ OC ได้ซัก 3-4 รุ่นที่ครับ

ปล.สมัครสมาชิกมานานแระยังใส่ลายเซ็นไม่เป็นเลยสอนทีครับ
    งบเท่าใหร่ ครับ
    เดี๋ยวท่านถัดไปจะ จัดให้ถูก อะ

Comment

ไม่บอกงบเลยอ่า เอา Asus Striker - Extreme ไปเลย 555+

ส่วน Signature ไปลองหาอ่านดูคับ ผมว่ามีวิธีบอก การทำอยุ่นะ

Comment

งบ 5000-8000 ครับ

Comment

ASUS ตัวไหนดีอ่ะ ผมก้อใช้ E6750 นะ แต่ไม่ OC 555+ ใช้แค่ DS3R น่ะ

Comment

Originally posted by MaxZiMuS-Intel View Post
            ASUS ตัวไหนดีอ่ะ ผมก้อใช้ E6750 นะ แต่ไม่ OC 555+ ใช้แค่ DS3R น่ะ
            ASUS P5K ราคา 5900฿

Comment

Asus P5K-E 7100 บาท ถ้าไม่ SLI แล้วอยาก OC แรง ๆ อย่าเอา Nvidia เดี๋ยวจะเกินความจำเป็น อิอิ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                X