Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อแรมคิงตัน512/667 cpu-z บอกว่าเป็น Micron Technology หมายความว่าอย่างไรอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อแรมคิงตัน512/667 cpu-z บอกว่าเป็น Micron Technology หมายความว่าอย่างไรอ่ะ

ซื้อแรมคิงตัน cpu-z แจ้งในเมนู SPD หัวข้อ ManuFacturer บอกว่า Micron Technology หมายความว่าอย่างไรอ่ะ

ปกติมันต้องบอกว่าคิงตันไม่ไช่หรอ
    มันคิงตันปลอมหรอ -*-

ขายปะละ

Comment

ชิป ไมครอน ของผมก็ชิบไมครอน แต่ของผมไม่เข้าใจว่าทำไมไม่มีซีเรียลนัมเบอร์ด้วย

แปลก

Comment

ฃิปของไมคอนมั้งคับ

Comment

สรุปว่า มันไม่ปลอมใช่ปะคับ
          ผมจะไปซื้ออีก 512 (แต่ไม่อยากให้เป็นแบบนี้เลย)-*-

Comment

ประกันอะไรครับ

Comment

ง่ะ สงสัยไม่มีประกันอ่ะคับ -*-

Comment

Working...
              X