Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลมอันนี้13 cm ป่าวงับเวปข้างล่างงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลมอันนี้13 cm ป่าวงับเวปข้างล่างงับ

http://www.jedicool.com/list.php?cate=7&productid=379 คุงงับ

ตัวนี้มันเอามาเปงพัดลมดูดอากาศเข้าออกได้ป่าวอะงับ(ดันเจาะ13ซมไปแล้วด้วยอะดิ)เหงมันจุดเสียบแบบ3พินอะมันแปลงได้ป่าวอะงับให้คำแนะนำที่งับ
    (ถ้าแปลงได้การใช้งานจาเปงแบบพัดลมดูดอากาศได้ป่าวงับ)
    Last edited by PAO_ZA; 28 Jul 2007, 14:43:42.

เข้าก็เขียน นี้ไงครับ

Fan Dimension 130 x 130 x 25 mm ชัดเจนครับ เอา10หาร ได้ 13CMx13CMหนา2.5CM

Comment

ส่งใส่มันมี12ด้วยเห็นบอกอัพเดจ12 คุงงับ

Comment

ใส่หลังเคสไม่ได้นะครับมันติดมันถูกออกแบบมาให้ใส่กับซิงค์ของมันเท่านั้นเองครับ

Comment

ไม่ใช่มันเอาไว้ใส่กับ ซิงค์ CPU หรอครับ ^^"

Comment

กำแล้วไง

Comment

ดูจากรูยึดน่าจาใส่ได้นะงับ(ผมทำเครสเองอะงับ)แล้วช่องเสียบมัน3pinจาแปลงมาใส่แบบพัดลมเครสได้ปะงับ(ดันเจาะ13ซมไปแล้วด้วยอะดิ)13ซมมีแต่พัดลมรุ่นนี้หรองับใครรู้บอกหน่อยนะงับ คุงงับ
              Last edited by PAO_ZA; 28 Jul 2007, 02:39:01.

Comment

เอ๊ ตัวนี้

้ถ้าผมดูไม่ผิด (จากที่ร้านจริงๆ) รูพัดลมมันกว้าง 12cm ปกติครับ แต่พัดลมมันใหญ่กว่าพวก 12cm (ก็คือใหญ่ 13cm)

ปกติพัดลม 12cm ใบพัดจะอยู่ในกรอบ 4 เหลี่ยม ทำให้ใบพัด ใหญ่แค่ 11cm กว่าๆ
                แต่อันนี้พัดลมมันเอากรอบ 4 เหลี่ยมออก แล้วขยายกรอบล้นรูออกมาหน่อย ให้ใบพัดเป็น 13cm

Comment

น่าจะเป็นอย่างนี้ครับ ดูที่รูปในเว็บเจได จะเห็นว่า กรอบพัดลม มันล้นจากรูน๊อต (ซึ่งพัดลม 12cm กรอบ 4 เหลี่ยม จะไม่ล้นออกมา)

รูปอาจไม่สวยนะ วาดใน paint ลวกๆ อ้อแล้วก็ ภาษาไทย พิมพ์ให้มันถูก ไม่ใช่เป็นเรื่องยากครับ

Comment

แล้วมันแปลงกันได้ป่าวงับ

Comment

แปลง ? แปลงทำไมเหรอ ก็รูมัน 12cm เท่ากัน

Comment

แปลงจุดเสียบพินอะงับ

Comment

3pin ก็เสียบลงบอร์ดไปเลยครับ ไม่ต้องแปลงอะไรแล้ว

Comment

ผมใช้4ตัวอะงับมันจะมีที่เสียบพอป่าวงับ M2N-E อะงับ

Comment

Working...
                            X