Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD 2600XT จะแรงกว่า gf8600 เปล่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD 2600XT จะแรงกว่า gf8600 เปล่าคับ

เห็นแรมมันตั้ง 512 แถม ddr4 ด้วยนะคับ หรือว่าส่วนอื่นมันช้ากว่า

HD 2600XT DDR4 แรงสู้ gf8600 DDR3 บ่ได้ จ๊ะ

Comment

ATI ทำแฟนๆที่รอคอยผิดหวังไปตามกัน ตอนแรกก็ว่าจะรอ แล้ว แม้แต่เกมส์ที่เป็น DX10 มันก็สู้ไม่ได้ เกิดอะไรขึ้นหวา

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        HD 2600XT DDR4 แรงสู้ gf8600 DDR3 บ่ได้ จ๊ะ

พี่ พอ มี ผลการทดสอบมานบ้างปะ รบกวนขอลิงค์หน่อยคับ

Comment

Originally posted by Ejizen View Post
          พี่ พอ มี ผลการทดสอบมานบ้างปะ รบกวนขอลิงค์หน่อยคับ

ผมเทส HD 2600XT DDR4 กับ gf8600 DDR3

.

Comment

นอนยันอีกเสียงครับ 8600 gt แรงกว่า

Comment

ขอบคุณ เจ้า ชัดเจนเลย ขอบคุณคับ

Comment

หลายๆเกมก็สู้ไม่ได้ครับ แต่หลายๆเกมก็ชนะนะอย่าง COH, Obivilion เป็นต้น
                จริงๆ ATi ก็ไม่เน้นด้าน fps เยอะๆแบบ nvidia อยู่แล้วหน่ะครับ เราเน้นภาพสวยและเร้าใจคนเล่น เหอ เหอ

Comment

ทำไมน๊า ATI ถึง บ่ ลื่น----

Comment

ถ้าเจอ 8600GT เดิมๆก็สู้กันได้สูสีหน่ะครับ ผลัดกันแพ้ชนะแล้วแต่เกมว่าใครถนัดเกมไหนมากกว่า
                    อย่าง COH กับ Oblivilion HD2600XT ก็ทำได้ดีนะครับ แพ้พวก STRALKER, C&C 3 อะไรพวกนี้

แต่ที่มันน่าคิดก็ตรงราคาครับ HD2600XT GDDR4 ปาไปเกือบ 6000 บาท หนักเหมือนกัน แรงเท่านี้แต่ราคาไปโน่น

Comment

2600xt ddr3 คุ้มกว่าเยอะมาก เพราะ ddr4ต่างกันนิดเดียว

Comment

เห็นด้วยครับ ผมว่าถ้าเน้นภาพสวย ต้องATIครับ

เเต่ก็อย่างว่านะครับ ส่วนใหญ่ คงเน้นเฟรมเรตมากกว่าครับ เพราะส่วนใหญ่จะซื้อมาเล่นเกมส์กันนี่ครับ

Comment

แรงสู้ 8600GT/GTS ไม่ได้คับ แต่ราราถูกกว่ากันเยอะ เลือกที่ไม่เป็น gddr4 ดีกว่าคับ เพราะไม่ต่างกันเท่าไรกับ gdd3

Comment

ขาย7600GTiไปแว้ว สิ้นเดือนนี้จาไปสอย Sapphire2600XT DDR3 มาไว้ดูหนัง(ไม่ค่อยได้เล่นเกม) ^^

Comment

8600GT ชนะใส ๆ ครับ

Comment

Working...
                              X