Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาเกี่ยวกับจอครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาเกี่ยวกับจอครับผม

หลังจากเวลาพับหน้าจอลงเข้าสู่ Stand By Mode แล้ว... พักนึงกลับมาเปิดขึ้น ภาพก็โผล่ขึ้นมาแปปนึงแล้วมันก็ดับครับผม แล้วพอพับฝาลงแล้วเปิดขึ้นมาใหม่ภาพก็ออกมาแปปนึงแล้วก็ดับ (แต่เห็นภาพเหมือนเงามืดๆ หงะครับ) มันเกิดปัญหามาจากอะไรครับ

และบางครั้งเวลาพับจอไปมา... มันติดๆ ดับๆ หรือกระพริบครับผมครับผม... แล้วมีวิธีแก้ไขยังไงครับผม (มันดับวูบนึงแล้วกติด ระยะสั้นๆ)
    Last edited by bathai; 28 Jul 2007, 16:50:54.
Working...
X