Announcement

Collapse
No announcement yet.

Audigy sb0090 ต่อแล้วเสียงไม่ออก5.1 เข้ามาดูหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Audigy sb0090 ต่อแล้วเสียงไม่ออก5.1 เข้ามาดูหน่อยครับ

ทำได้แล้วครับขอบคุณทุกคนมากครับ
    Last edited by DeathCross; 28 Jul 2007, 21:33:15.

ลำโพงไรครับ

Comment

ผมมาทำให้เพื่อนครับ ลำโพง DIGITAL LEGION 5.1 ยี่ห้อแปลกๆ

Comment

ลองบอกวิธีต่อลำโพง5.1เข้ากับ Sound card แบบละเอียดมาหน่อยครับคือผมไม่แน่ใจแต่เพื่อนผมมันบอกว่าถูกแล้วลองบอกมาหน่อยครับขอบคุณครับ

Comment

ปรับในไดรเวอร์เป็น 5.1 หรือยัง
          เสียบช่องถูกหรือป่าว ลองย้ายรูเสียบดู กลับไปกลับมาทั้ง3ช่องอ่ะ
          ลำโพงเสียหรือป่าว
          การ์ดเสียหรือป่าว

Comment

ดัน ดัน

Comment

ปรับตรงไหนในไดรเวอร์ครับ

Comment

โหลดคู่มือมาดูเลยดีกว่าครับ ชัวร์ป้าบ

Sound Blaster Audigy Platinum Manual Date : 4/20/2005 322 PM
                Size : 2.43 MB
                http://ccftp.creative.com/manualdn/M...3/AudigyPL.pdf

Comment

55 สงสัยจะเจอไข่แฮะ
                  ขอยืมกระทู้ลองหน่อยนะจ๊ะ
                  02222no2

Comment

Working...
                  X