Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมฯพึ่งประกอบเข้ามาดูที...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เคลม ดีที่สุดครับ

Comment

ส่งศูนย์ดีก่าพี่น้องครับ

Comment

Originally posted by Friday~13rd View Post
        ถ้า CPU ของท่านฯ เป็น X2 4800+ ตัวใหม่ รหัส DD (65W) สำหรับ M2R32-MVP มันจะต้องการ BIOS v.0712 ขึ้นไป ครับ...

ผมเข้าใจว่า M/B รุ่นนี้ ยอดขายไม่ค่อยมาก และเป็น Lot เก่า ส่วนใหญ่ที่ซื้อกันมาช่วงนี้ จะเป็น BIOS v.0607

ดังนั้น...คงต้องพยายาม Up BIOS ให้ได้ล่ะครับ...ถ้า X2 4800+ (DD) ของท่านฯ ไม่ตอบสนองการทำงานกับ M2R32-MVP ตัวนี้ล่ะก็....เห็นทีท่านฯ ต้องลองหา CPU ตัวอื่นๆ ที่เก่ากว่า X2 4800+ (DD) มาหลอกล่อเพื่อให้เครื่องฯ สามารถทำงานได้ แล้วค่อย Up BIOS ครับ...

ปล. M2R32-MVP ของผมเริ่มประกัน 06/2007 มันติด BIOS v.0607 มาครับ...(อารมณ์ เดียวกับของท่านฯ)

>>> ตรวจสอบ CPU Support กับ MR32-MVP
        >>> Downloads BIOS M2R32-MVP

ปล. ลองแล้ว ไม่ได้ผล ก็ส่งกลับไป ที่มันมานั่นแหละ ครับ...เอิ้ก ๆ ๆ

---> Good Luck
        ลองทำแบบนี้ก่อนก็ดีครับ

Comment

Working...
        X