Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงWindow Media Player ไม่ได้มาดูทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงWindow Media Player ไม่ได้มาดูทีคับ

ประมาณว่าลงวินโดว์ใหม่แล้วมันมีV.11มาให้

V.11 มันใช้แล้วค้างเลยจะเปลี่ยนมาใช้V.10

ลบV.11ออกจากเครื่องแล้ว

พอจะลงV.10แล้วมันลงไม่ได้มันบอกมีเวอร์ชั่นใหม่อยู่ในเครื่อง

ตามเข้าไปลบFloder มันแล้วแต่ก้อยังลงไม่ได้

ใครพอทราบสาเหตุและวิธีแก้ไขช่วยหน่อบคับ

ลอง system restore ครับ

Comment

เมื่อลบ V11 แล้ว มันจะrestoreไปเป็นV10 ให้อัตโนมัต นิครับ

Comment

ถ้า wmp 11 มัน build มาในแผ่นเลย
        ก็คงใช้ system restore ไม่ได้ครับ

Comment

Working...
        X