Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยที E6300 O/C ไม่ขึ้น งง งง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยที E6300 O/C ไม่ขึ้น งง งง

พี่ๆครับ ผมใช้ E6300 + P5B + DDRII 1G*2 - 667
    O/C ได้เเค่ 2.28 เท่านั้นเองครับ เเล้วก็ดันไม่ไปแล้ว เป็นเพราะ อะไร อ่ะครับ ช่วยผมที
    พาวเวอร์เห็นเขียนข้างกล่องว่า 500Full ไม่รู้จริงอ่ะป่าว งง
    ขอสูตรด้วยนะครับ ThX

ปรับ ไฟ กับ ทด แรม หรือยัง

Comment

ไฟกับ เเรม ผม ตั้ง โอโต้ ครับ
      เเต่ดูใน Asus AI Suite ใช้ไฟไป 1.3280V ครับ
      ใครก็ได้ ช่วยที ให้ วิ่ง มากกว่า นี้ ครับ

Comment

ใครพอมีความคิดเห็นยังไง ช่วยด้วยนะครับ หรือ
        ADD มาเลยครับ konotty@hotmail.com ครับ
        คุย MSN ก้ได้ครับ ขอบคุณคร๊าบ

Comment

ของผม ไฟเดิมยังลากบัส 400 สบายครับ
          ตั้งทุกอย่าง ออโต้....

Comment

แรมรึป่าวหว่า^^ไม่แน่ใจ เพราะ6300 น่าจะได้ซัก2.8 ^^

Comment

ผมว่ายังไม่ได้ปรับแรม 1:1 ชัวร์
              ไม่งั้นถึง400แน่นอน แบบไฟเดิมๆ

Comment

Working...
              X