Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยตัดสินการ์ดสองตัวหน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยตัดสินการ์ดสองตัวหน่อยค่ะ

การ์ดจอสองชิ้นนี้ราคาพอๆๆกันไม่ทราบว่าตัวไหนดีกว่าตัวไหนแรง 8500 เค้าเล่น ไดเรกเอก 10 เท่านั้นเอง
    หรอค่ะ...ช่วยอะไรดีขึ้นเป่าค่ะ...ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบล่วงหน้านะค่ะ

พี่ปาร์ก 8500GT ครับผม

Comment

3xxx ไม่เล่น 7600GS DDR3 ไปละครับ แรงกว่าหมดนี้เลยครับ

Comment

8500 GT นะนับหนุน คุ้มราคาเหมือนกัน

Comment

galaxy 7600gs ล่ะ

Comment

แนะนำตัวนี้ครับ
            GALAXY GF7600GS DDR3 256MB 128bit ราคา 3450฿

แรงกว่า 2 ตัวที่ให้เลือก พอควรครับ

Comment

ขอบคุณพี่ๆๆๆมากค่ะ...สรุปตามพี่ TWK. ขอบคุณม๊ากๆๆค่ะ...

Comment

อีกตัว Spark HD2600Pro ครับผม 3500 บาท แรงจี้ก้น GF7600GT เลย

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
                  อีกตัว Spark HD2600Pro ครับผม 3500 บาท แรงจี้ก้น GF7600GT เลย
                  อิอิตัวนี้ก้อน่าสนจิงๆๆเยยค่ะ...แง่มๆๆๆ ขอบคุณพี่ๆๆๆมากค่ะ...
                  Last edited by jeab049; 30 Jul 2007, 17:09:10.

Comment

น่าสนทั้งสองตัวเลยค่ะแหม...ใครชอบตัวไหนบอกหน่อยทีค่ะอิอิ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                      แนะนำตัวนี้ครับ
                      GALAXY GF7600GS DDR3 256MB 128bit ราคา 3450฿

แรงกว่า 2 ตัวที่ให้เลือก พอควรครับ
                      เห็นด้วยครับ

Comment

ยาฆ่าหญ้า = นักเปลี่ยนแปลงพันธุกรรม แห่งโลก VGA ^O^
                        Last edited by VooDooXT; 30 Jul 2007, 20:45:09.

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                          เห็นด้วยครับ
                          ฟันธงค่ะ...ตามนี้เลยค่ะ...ตามพี่หัวเกียร์อีกรอบ...อิอิ...

เดวรอหญ้าเยอะก่อนค่ะเดวค่อยเอาไปฉีดอีกตู้ซื้อหลายๆๆสเปคมันส์ดีค่ะ..อิอิ

Comment

8500GT ครับ

Comment

อีกที 7600GS อีกเสียง ครับท่าน เล่นเกมปรี้ดดเลยครับ

Comment

Working...
                              X