Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลากใน vista แล้วขึ้นแค่ 900mhz มาดูทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลากใน vista แล้วขึ้นแค่ 900mhz มาดูทีครับ

คือผมลงวินโดว์ใหม่ครับแล้วมาใช้ตามปกติแต่ที่นี้เวลาผมเทส Orthos มันขึ้นแค่ 450*2 ครับ

แล้วเวลาเทสนี้ไม่มีร้อนเลยครับ เหมือนมันวิ่งที่ความเร็ว 900mhz จริงๆๆ

แต่เวลาผมเช็คใน Cpu-z มันขึ้น 400*8 ปกติ

เป็นที่อะไรหรอครับ

ขอบคุณครับ

Not Support Program OK หุหุหุ

Comment

แล้วเป็นไรหรือป่าวครับ ทำไมใน System vista ก็ขึ้นแค่ 900mhz T_T

Comment

Originally posted by ChEetOdZ View Post
        แล้วเป็นไรหรือป่าวครับ ทำไมใน System vista ก็ขึ้นแค่ 900mhz T_T
        ไม่เป็นอันหยังดอก ครับ
        มันทำงานเต็มประสิทธิภาพตามที่เร o/c นั้น ละ
        แต่มีบางโปรแกรม มันไม่ค่อย Support ก็เลย ติ๊งต๊ิอง นะ

Comment

ขอบคุณมากๆๆครับ

Comment

ของผมมันเห็นครบนะครับ

Comment

Working...
            X