Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆคับ แย่แล้ว คอม ผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุน ครับ โอ้ ได้ลง windows ใหม่อิกแล้ว ครั้งนี้ ถ้า ลง ก้อ อิอิ รอบ 3 โย้ว

Comment

ข้างบนเค้าบอกว่า หา windows เวอร์ชั่นอื่นครับ ไม่ใช่ตัวเดิมแต่ลงใหม่

ลองหาเวอร์ชั่นเดิมๆ ดูครับ

Comment

เวงแล้วคับ พี่ๆ ไม่อยากเล่นแล้ว win 95 98 me อะคับ ไม่อยากเล่น แล้ว vista ก้อ เอื่อยตาย เลย คอม ผม - -

Comment

เขาหมายถึงเวอร์ชันย่อยของXPคับ ให้ใช้แบบดั้งเดิม หรือ Student Edition ไม่ได้ให้ไปใช้ 95 98 ไรพวกนี้ - -
          เออ ลองลง2000ก็ดีเหมือนกันนะ อิอิ

Comment

Working...
          X