Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX GeForce 7600GT นี่มีขายที่ไหนมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX GeForce 7600GT นี่มีขายที่ไหนมั่งครับ

คือว่า หามาหลายวัน ไม่เจอเลยครับ

เลยว่าจะไปดูที่พันทิพและครับ เลยอยากทราบว่ามีที่ร้านไหนบ้าง

และราคาตอนนี้เท่าไหร่ครับ

กระดานขาย มีอยู่ 3,800
    สอยเลยครับ

Comment

8600GT โลดครับ แรงกว่า คุ้มกว่า

Comment

ลืมบอกครับ - -" ว่าเปน AGP ครับ ขอโทษด้วยครับ

ขอบคุณครับบบ ที่เข้ามาตอบ อิอิ

Comment

อืม งั้น 7600GS ครับ

Comment

Originally posted by makito View Post
            ลืมบอกครับ - -" ว่าเปน AGP ครับ ขอโทษด้วยครับ

ขอบคุณครับบบ ที่เข้ามาตอบ อิอิ
            ของใหม่ไม่มีแล้วครับ
            รอมือ 2 ละกัน

Comment

Working...
            X