Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในเวลานี้ E2140 เหมาะสมกับเมนบอร์ดรุ่นไหนที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในเวลานี้ E2140 เหมาะสมกับเมนบอร์ดรุ่นไหนที่สุดครับ

ในเวลานี้ E2140 เหมาะสมกับเมนบอร์ดรุ่นไหนที่สุดครับ สำหรับการนำมา OC
    ถ้าเป็นไปได้ไม่อยากทำ BSEL mod เท่าไหร่เพราะกลัวทำพังครับ
    ขอเมนบอร์ดที่สามารถลาก E2140 ได้หน่อยครับ ไม่ต้องลากไปไกลมากก็ได้ ขอบคุณครับ
    ยังไม่คิดเรื่องงบประมาณนะครับ แค่มาเก็บข้อมลไว้ก่อนเฉยๆ

งบ อะ (จะเอาแบบเทพๆ ปาว จ๊ะ)

Comment

dark ครับ ไม่ถูกไม่แพง ราคากำลังดี

Comment

เท่าที่ผมเคยใช้กับ p35 ที่ 3.2 G ครับ

Comment

ประหยัดก็ Conroe1333-D667
          ปานกลางก็ Dark, P35-DS3
          หนักเลยก็ Commando, Striker Extreme

Comment

Working...
          X