Announcement

Collapse
No announcement yet.

บ้าแล้วว้อยยยยยยยยยยยยยย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บ้าแล้วว้อยยยยยยยยยยยยยย

มีพี่น้องคนไหนเล่น Need for speed carbon แล้วเอาชนะบอสใหญ่ที่มันขับออดีด้บ้าง สนามที่เป็นแคนยอนน่ะ ยากมาก ต้องใช้รถไรแต่งแบบไหนบอกหน่อยเถอะเล่นเป็นเดือนแล้ว

ผมใช้อีโว(รึป่าว เลิกเล่นไปนาน) จูนเครื่องให้เน้นแรงบิด อัตราเร่ง คับ เวลาออกจากโค้งจะได้เร่งได้เร็วๆ ม่ายต้องสนความเร็วปลายเพราะว่าอัดม่ายถึงแน่ ประมาณนี้แหละคับ - -*

Comment

ง่ะ ผมเอา 911 Gt แต่งสุดผมว่าแรงที่สุดแล้วนะ รึว่า ฝีมือผมห่วยหว่า

Comment

ผมเอารถแบบเดียวกับของ ครอส อ่ะ ปรับแต่เน้นแรงม้า เน้นความเร็ว แซงได้แต่โค้งแรกเลยครับ

Comment

อยากเล่นมั่งอ่า เครื่องไม่ถึง TT
          Most Wanted จนเอียนละ จบไป4รอบ - -

Comment

ใช้ SLR อ่า เล่นสองสามทีชนะ ไม่เห็นยากเยย nfsw ยากกว่าเยอะ

Comment

ใช้ Sky Line แต่งเต็มสูบครับ

Comment

555 ผมเอาชนะมันแล้วครับ
                เล่นอยู่นานเหมือนกัน กว่าจะชนะได้
                ดันชนะแบบฟลุ๊กๆ อ่ะครับ ชนะแบบ แซงได้ในรอบแรกง่ะ ฮาแตกเลย เล่นมาตั้งนาน

แต่ว่า ผมใช้ trainer แต่งรถนะครับ ไม่งั้นไม่ได้อย่างนี้หรอกครับ

Comment

ไอ้บอสใหญ่จริงจริงที่เราต้องแข่ง 3 สนามต่อเนื่องน่ะ ที่มันขับ ออดี่ TTน่ะ มันแซงแล้วชอบหัวเราะเยาะน่ะไม่ใช่ บอสของแต่ละarea นะ

Comment

ไอ้ที่มันขับ Audi Le'Mans ใช่ป่าว ผมเล่น2รอบ กว่าจะผ่านครับ ทั้งๆที่บอส Territory อื่น ผมเล่นหลายรอบมากเลย หรือว่าผมฟลุ๊กก็ไม่รู้นะครับ แต่ผมว่าไอ้บอสใหญ่เนี่ย ผ่านง่ายสุดในความคิดผมเลยครับ

Comment

ซ้ำอ่าา ดูอันล่างนะครับ
                      Last edited by Beaver_XT; 18 Aug 2007, 21:59:07.

Comment

อืม ลองใช้Corvett C6ดูครับ แต่งเน้นไปทางแรงบิด ด่านCanyon ก็พยายามแซงให้ได้ในโค้งแรกเพราะหลังจากนั้นไม่ค่อยมีโอกาศแล้ว แล้วก็บังเอาไว้ไม่ให้มันแซงคืนได้ 10วิจบครับ!!

Comment

โค้งแรกเนี่ยละคับ โอกาสทอง

Comment

ผมใช้350zปรับอัตราเร่งอย่างเดียว แซงได้ตรงโค้งยาวสุดน่ะ แซงเข้าขอบทางไปเฉยๆเลย
                            เคยลองใช้พวกมัสเซิล แล้วไม่รอดตายตั้งแต่โค้งแรกทุกที

Comment

ใช้อีโวเหมือนกัน ไม่ยากนะ ลองซ้อมดูบ่อยๆ ในควิกเรซ เด๋วก็ผ่านเองแหละ

เนื้อเรื่องหน่ะ ไม่ยากหรอก แต่ Challenge series นี่ ยากพอดูเหมือนกันนะ

Comment

Working...
                              X