Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ บอท เกมส์ Cabal Online หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ผู้มาเยือน...
    ผมเห็นด้วยกะคุณ mar88 ถ้าไม่ช่วยก้ออย่าไปว่าคนอื่นเกียนเล้ย อิจฉาเค้าว่างั้นเหอะ....
    ถูกแล้วคับ จะปั๊มกระทู้มาเพื่ออะรัย หาพวกหรอ เหอๆ

อิจฉาว่างั้น <<<< คำพูดโดนจิงๆคับขอยืม
    ------------------------
    ปล .จบข่าว

Comment

มีโอกาส80% ที่3ตัวในทู้นี้จะเป็นเกรียนตัวเดียวกัน....

ติดต่อผบ.เรือรบด่วน!!

Comment

ผมเผลอเวปเดียวด่ากันยาว
        -------------------------------------------

ปิดกระทู้คับ

Comment

ไอ้พวกนี้ต้องให้เล่นwow แล้วจะรู้ว่าเลเวลเต็ม+ของเทพ ยังสู้มอนสเตอร์บางตัวไม่ได้เลย

Comment

ไม่ต้องตอบแล้วคับปิดกระทู้

Comment

ขอเองพูดเองด่าเองปิดกระทู้เอง

ขุดให้คนอื่นเห็นหน่อย

Comment

เปิดบอทมีสิทธิ์โดนจับแล้วนะยังไม่รู้เหรอ

Comment

บอร์ดแห่งนี้ไม่น่ามีการมาขอบอทมาด่ากันแบบนี้เลยเสียสถานที่หมด พูดตรงๆไปขอบอร์ดอื่นเหอะผมอ่านชื่อกระทู้ก็เห็นถึงความเขลาแล้ว

Comment

mar88 นี่หลุดมาจากไหนหว่า เกมส์เค้าทำให้คนเล่นคับ ไม่ใช่ให้บอทเล่น ไม่งั้นจะเปิดทำไมฟะ
                    ที่ mar88 พูดก็ถูกคนเก่งๆ ส่วนมากก็เปิดบอท (ผมใช้คำว่าส่วนมากนะ) แต่ที่เก่ง เก่งเพราะของในเกมส์+เงินในเกมส์ ไม่ได้ใช้ฝีมือหรอกคับ

Comment

Originally posted by Poomsan View Post
                      mar88 นี่หลุดมาจากไหนหว่า เกมส์เค้าทำให้คนเล่นคับ ไม่ใช่ให้บอทเล่น ไม่งั้นจะเปิดทำไมฟะ
                      ที่ mar88 พูดก็ถูกคนเก่งๆ ส่วนมากก็เปิดบอท (ผมใช้คำว่าส่วนมากนะ) แต่ที่เก่ง เก่งเพราะของในเกมส์+เงินในเกมส์ ไม่ได้ใช้ฝีมือหรอกคับ
                      ผมก็พยายามจะสื่อเหมือนคุณแหละครับ แต่เกรียนมันเยอะ

Comment

หน่วย OCZ Ranger มาเร็วววว

พลัง บลัสเตอร์ บีม ตูมมมมมมม

ปล. ปัญญาอ่อนดีแท้

Comment

เอาเข้าไป

Comment

- -" เปิดบอทไปทำไม <<<< ไม่มีเวลาเล่น ไม่ต้องโดดเรียนมาเล่น
                            งั้น ก็ไม่ต้องเล่นดิครับ ทำแบบนี้ ระบบเกมส์ เสียหมด
                            - -" เปิดไม่ได้แล้วอิจฉาอ่ะดิ <<< ถ้าผมเล่นเองแล้วเก่งกว่า บอท ใครน่าอิจฉากว่ากัน ??

สังคมไทย เป็นแบบนี้ มันจะเจริญได้ไง

Comment

กำ

Comment

เน่า ครับ เน่า เเน่ บอทเป็นโปรเเกรมจำพวกที่ ก่อกวนระบบของเชิร์ฟเวอร์ เชิร์ฟเวอร์มีสิทธ์ เเจ้งความดำเนินคดี ตามกฏหมายได้ครับ

Comment

Working...
                                X