Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหน่อยนะครับอยากได้การ์ดจอ agp lมี 2500 เอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหน่อยนะครับอยากได้การ์ดจอ agp lมี 2500 เอง

พอมีตัวไหนน่าสนใจครับ งบน้อยจริงๆกว่าจะขอเมียได้

เก็บตังอีกให้ครบสัก 3500 แล้วเข้าไปหาในมือสองในนี้ดูสิ อย่างน้อยก็เกิน gf6200 ล่ะ

Comment

ขอบคุณครับเมื่อวานลองไปเดินดูคือผมอยู่โคราชน่ะครับ เกิดอยากได้ พวก fx 6600 เลย ก็ว่าจะเก็บเงินอีกสักหน่อยไม่ค่อยมีความรู้เรื่องนี้ด้วยอ่ะครับช่วยแนะนำหน่อยนะครับ หรือใครอยู่โคราชรู้จัก ร้านมือสอง ก็ช่วยบอกผมมั่งนะครับตอนนี้เปลี่ยนงบเป็น สัก 4000 อ่ะครับ

Comment

Working...
      X