Announcement

Collapse
No announcement yet.

กาดจอ Geforce 2 กับจอ LCD 19" wide ถ้าใช้งาน ธรรมดา ดูหนังฟังเพลงเล่นเนต ไหวมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กาดจอ Geforce 2 กับจอ LCD 19" wide ถ้าใช้งาน ธรรมดา ดูหนังฟังเพลงเล่นเนต ไหวมั้ยครับ

จะซื้อจอ LCD 19" wide เห็นราคามันคุ้มดี ใช้กาดจอ Geforce 2แค่เล่นเนตดูหนัง,ฟังเพลง,เล่นเนต

ปรับความละเอียดที่ 1440*900 จะไหวมั้ยครับ

หมายเหตุ : spec

cpu : athlon xp 1800+
    ram : ddr2 256

ไหวจ๊ะ สบาย ว่าแต่แรมมันเท่าไร 32 หรือ 64 ครับ

Comment

ถมเถ

Comment

64 MB ครับ

Comment

ไหวอยู่แล้วครับ แต่เอ..การ์ดจอมันปรับความละเอียดสูงสุดได้เท่าไหร่เหลอครับ
          ผมกลัวว่าเวลาออกจอมันจะดูใหญ่ๆขัดตาหน่อยอ่าดิ

Comment

ความละเอียดไม่แน่น่ะครับ

Comment

MX 400 ปรับได้ 1440*900

Comment

Working...
              X