Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ทีครับ ATi PowerColor 9600 Pro

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ทีครับ ATi PowerColor 9600 Pro

ผมใช้ ATi PowerColor 9600 Pro 256/128

1. ผมมีปัญหาอยู่ว่า เวลาเล่นเกมที่เป็นแบบ Full Screen ภาพมันจะไม่เต็มขนาดของจอ มีวิธีแก้ยังไงครับ (เป็นแค่บางเกมนะครับ)

2. ผมมีปัญหาอีกอย่างนึงครับ ผมลง Driver ของ ATI Catalyst 7.7

ในหน้านี้ มันไม่ขึ้นToolsให้ครับ

ไม่ทราบว่ามันปกติไหมครับ
    รบกวนช่วยตอบด้วยนะครับ
    ขอบคุณมากครับผม

ลองถอยหลังกลับไปใช้ไดรเวอร์ตัวเก่าดูครับ บางทีตัวใหม่ๆอาจจะ Support ไม่เต็มที่ครับ

Comment

ผมลองกลับไปใช้ตัวที่มากับกล่องมัน

ผมเข้าเกมบางเกมแล้วมันขึ้นว่า "Driverรุ่นเก่า อาจเกิดข้อผิดพลาดได้" ประมาณนี้อะครับ
      ไม่ทราบว่าจะมีปัญหาไหมครับ
      Last edited by boi_security; 31 Jul 2007, 07:37:36.

Comment

Working...
      X