Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ ลงXP D V.5 เเล้วเป็นแบบนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ ลงXP D V.5 เเล้วเป็นแบบนี้

พอลงเเล้ว ไดร์เวอร์พวกนี้ไม่ขึ้นเลยครับ พอดีฟอแมทโน๊ตบุค ลงวินใหม่กะหาตัวเเจ่มๆๆมาลองดูเเต่พอลงเเล้ว ไวเลส กะอย่างอื่นใช้ไม่ได้เลยอะครับเเล้วก็ลอง เอาแผ่นที่ได้มากะเครื่องมาลงหมดเเล้วด้วยอะครับ โหลด Driver Genius มาใช้เเล้วก็ไม่หาย ทำไงดีครับ ใครรู้ช่วยที เศร้า เล่นเน็ตบ่ได
    โอ้วลืมบอกว่า โน๊ตบุค BenQ JoyBook S31 V Seires ขอบคุณล่วงหน้าเลยคับ.

ลองเอาแผ่นไดร์เวอร์ใส่แล้วคลิ๊กขวาตัวที่จะลงไดร์เวอร์เลือก update driver แล้วเลือกไดร์CD รอจนเสร็จ ลองดูนะว่าได้หรือป่าว

Comment

ติดยุ 3 อันอะครับ Display Adapter ไม่ได้เลย ทั้ง2ตัว เเล้วก็ wireless อะครับไม่ได้ ทำไงดี เล่นเน็นก็ไม่ได้ -*-

Comment

ดาก5 มันไม่ดีคับ ผมเจอมาหลายอย่างแล้ว ใช้ตัวอื่นดีกว่าคับ

Comment

ผมลองแล้ว ก็มีปัญหาที่ ภาษาต่างประเทศมันไม่ ครบ เลยกลับไป ใช้ Student เหมือนเดิม

Comment

ยังเผาลงแผ่นไม่ได้เลย เซ็ง...เออเร่อตลอด

Comment

วินโดวน์ของนายไม่สมบูรณ์แน่ๆชัวร์เราก็ใช้ Dark v.5 ไม่ก็ไม่เหงเปงอย่างนายอ่ะ

Comment

Dark V.5 ผมว่ามันไม่สมบูรณ์อ่ะ เพราะเล่น Warcraft3 แม๊พ x-hero เจอมอนบุกมาเยอะๆ ปุ๊บขึ้นจอฟ้าทันที

สำหรับที่จกขท.เจอ ให้ทำตามrep.2 เลยครับ ให้เอาแผ่น Driver แล้วคลิกที่ตัว error แล้วเลือก update driver และรอ แค่นั้นเอง

สำหรับคุณ ninep มันเป็นไฟล์ *.nrg ครับ ใช้ nero เผาได้เลย

พวกว่า 4 มันสมบูรณ์กว่า 5 นะครับ ยังไงไปหาโหลดแล้วลงจะดีกว่า ^^

อยากได้ตัว Student อ่า โหลดยังไม่ทันครบ เค้าเอาไฟล์ออกแล้วเซ็งเลย

Comment

Working...
                X