Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dx10 มันมีใว้สำหรับ เฉพาะ Os Vista อย่างเดียวหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Dx10 มันมีใว้สำหรับ เฉพาะ Os Vista อย่างเดียวหรอคับ

Windows XP แสดงผล เกม Dx10 ได้มั้ยครับ

ใช้ vista แล้วมันช้าอะครับ

หาไดร์เวอร์ DX 10 ลงมาใน winXP ได้ครับ

Comment

ลงได้ แต่ DX ก็ทำได้แค่ 9C เท่านั้นครับ

หรือเปล่า

Comment

Originally posted by shikguu View Post
        หาไดร์เวอร์ DX 10 ลงมาใน winXP ได้ครับ
        มันไม่มีนี่ครับ รู้แต่ว่าตอนนี้มีคนพยายามนำเอา DX10 ใช้บน XP อยู่ แต่ถ้าสำเร็จเขาจะขาย ไม่แจกฟรี

Comment

Originally posted by shikguu View Post
          ท่านมีเหรอคับ เอามาแจก ดิ รับรอง คนตูม อิอิ

Comment

XP ลง RUN DX10 ไม่ได้ครับ
            ได้สูงสุด DX9 ไม่แน่อนาคตอาจจะมีก็ได้

Comment

Originally posted by Some1 View Post
              มันไม่มีนี่ครับ รู้แต่ว่าตอนนี้มีคนพยายามนำเอา DX10 ใช้บน XP อยู่ แต่ถ้าสำเร็จเขาจะขาย ไม่แจกฟรี
              ถึงไม่แจกฟรี แต่เดี๋ยวก็มีคนหามาแจกให้ฟรีอยู่ดีล่ะครับ

Comment

คงเป็นไปได้ยากส์นะที่จะมี บน XP เพราะ DX10 แทบเป็นจุดขายของ vista บิลเกตจอมงกตอนนี้กำลัง เร่งขาย vista ให้มาแทนที่ Xp อยุ่

Comment

เท่าที่รู้คือไม่มีครับ ด้วยข้อจำกัดทางOS

Comment

ผมคนนึงที่ไม่ใช้วิสต้า จนกว่าปีหน้ามันจะออก SP1

Comment

มันอัพเป็น Sp 1 แล้วนะครับ

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
                        คงเป็นไปได้ยากส์นะที่จะมี บน XP เพราะ DX10 แทบเป็นจุดขายของ vista บิลเกตจอมงกตอนนี้กำลัง เร่งขาย vista ให้มาแทนที่ Xp อยุ่
                        เห็นด้วยอย่างยิ่งยวด

Comment

Microsoft อยากให้คนไปใช้ Vista เยอะๆครับ เลยไม่ทำให้ DX10 support windowsXP ครับ เป็นกลยุทธ์งกตังที่โจ่งแจ้งมากครับ

Comment

เห็นมีคนแฮ๊ก แล้วออกตัวเบต้า มาให้ทดลองกันนิ

Comment

Working...
                            X