Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ Asus 7600 GS silent

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ Asus 7600 GS silent

เอามาใช้ทำงานพวกphotoshopได้เปล่าครับ แล้วการ์ดตัวนี้ถือว่าดีไหมครับ

สบายบรื๋อ สะดือโบ๋คับ
    ผมว่ามันเป็นการ์ดระดับกลางๆนะคับ แรงพอตัวเลยทีเดียว

Comment

จัดไปได้เลยครับ

Comment

สบายครับ อีกหนึ่งเสียง

Comment

เพิ่งใช้ตัดต่อภาพใน Shop ส่งอาจารย์ไปไม่มีปัญหาครับ ถ้าใช้งานพวกนี้บ่อยเพิ่มแรมระบบดีกว่าครับช่วยได้เยอะเลย

Comment

ใช้ได้สบายๆครับอย่างที่หลายๆท่านบอกละอัดแรมไปเยอะๆครับ ส่วนการ์ดตัวนี้ความแรงยังมีพอตัวครับ

Comment

กำลังหาซื้อหรอครับพอดีผมประกาศขายอยุ่ อิอิ ตัว 512 mb

Comment

Working...
              X