Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมอะไรครับที่ขยายภาพแล้วไม่แตกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมอะไรครับที่ขยายภาพแล้วไม่แตกครับ

อยากได้โปรแกรมที่สามารถขยายภาพได้ครับ แล้วภาพไม่แตก เพราะจะเอารูปที่ถ่ายจากมือถือไปอัด ภาพ ที่ขนาดภาพน้อย ภาพออกมาไม่ชัดอ่ะครับ

รู้สึกจะชื่อ photo zoom ครับลองหาที่ google ดูนะครับ

Comment

แต่ถ้าภาพบางประเภททำยังไงก็"แตก"คับ

ละไว้ในฐานที่ไม่เข้าใจ ขำๆเน้อ

Comment

จะขยายพิกเซลหรอ ภาพก็แตกเป็นธรรมดาอยู่แว้วว (ขนาดกล้องที่ดูๆในหนังเวลา พวก FBI มันซูมดูยังแตกเลย อิอิ)

Comment

Originally posted by PUSH THE TEMPO View Post
          แต่ถ้าภาพบางประเภททำยังไงก็"แตก"คับ

ละไว้ในฐานที่ไม่เข้าใจ ขำๆเน้อ

Originally posted by hellods View Post
          จะขยายพิกเซลหรอ ภาพก็แตกเป็นธรรมดาอยู่แว้วว (ขนาดกล้องที่ดูๆในหนังเวลา พวก FBI มันซูมดูยังแตกเลย อิอิ)
          ตามนี้ครับ

Comment

ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

Comment

Working...
            X