Announcement

Collapse
No announcement yet.

E2XXX ใช่คู่กับ M/B ตัวไหนถึงจะดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E2XXX ใช่คู่กับ M/B ตัวไหนถึงจะดี

ถ้ามีงบเพียง 2500฿ จะมีไหนเนี่ย...............
    ------------ขอบคุณคร๊าบ-------------

ถ้าไม่คล็อกก้อ Asrock conroe1333 d-667 เหมาะสุดครับ

Comment

Originally posted by zman View Post
      ถ้าไม่คล็อกก้อ Asrock conroe1333 d-667 เหมาะสุดครับ
      ขอบคุณมากคร๊าบ แล้วรบกวนอีกนิดนะ.......ราคาเท่าไหร่อะตอนนี้อะ

Comment

ซื้อมาเมื่อวันจันทร์ 1990.>>>>>>>>>>>>>>>>j.i.b.

Comment

เอาแน่ กระทู้เดียวมาเลย เดี่ยวช่วยเต็มที่ครับ

Comment

Working...
          X