Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามพวกพี่ๆแบบนอกเรื่องหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามพวกพี่ๆแบบนอกเรื่องหน่อย

ขอถามพวกพี่ๆแบบนอกเรื่องหน่อย ว่ามีใครเคยใช้ Ink Tank ไหมครับว่าดีไหม แล้วหมึก100cc.
    150บาท บ้างมันจะดีไหมดูแล้วรู้สึกว่าถูกเกินไป

ไม่เคยใช้ครับ แต่...

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
      เอ่อ...

เค้าก็บอกแล้วว่านอกเรื่อง แบบนี้ยกเว้นได้มั้ยครับเนี่ย เหอ ๆๆๆ

Comment

ผมว่าดีนะสำหรับคนใช้งานเยอะๆอ่ะ มันประหยัดกว่ากันมากมายเลยอ่ะ แต่คุณตั้งกระทู้ผิดห้องนี่ได้ใจจริงๆ อิอิ

Comment

ดันไป จ๊ะ
          ใช้แต่เป็นผง นะ เก่าจัด

Comment

Originally posted by Gearhead View Post

ชัดเจน 555

Comment

แต่รูปของท่าน Gearhead ปวดตามากมาย อิอิ

Comment

ขอบคุณครับพี่ๆ
                แต่ก็ต้องขอโทษด้วยที่ตั้งกระทู้ผิดห้องครับ คือผมมาก็มาแต่ห้องนี้อย่างเดี๋ยว จึงไม่รู้ว่ามีห้องเกี่ยวกับเครื่องปริ้นด้วย
                เพราะผมจะคุ้นกับชื่อพี่ๆมากกว่า และผมซื้อ Galaxy7900gs มาก็ได้ความรู้จากพี่ๆครับ
                ช่วยดันหน่อยครับ อยากรู้เพิ่งถอยCX3900มา แต่ไม่ค่อยได้ปริ้นสักเท่าไร จะมีแต่เพื่อนร่วมหมู่บ้านมาถ่ายเอกสาร ผมก็ไม่กล้าจะปฎิเสธเขาคิดว่าช่วยกันไปไม่ต้องขี่รถไปไกลด้วยแต่หมึกมันซื้อเติมไม่ได้มันไม่มีตัวรีเซ็ตครับ

Comment

Originally posted by pony View Post
                  ขอบคุณครับพี่ๆ
                  แต่ก็ต้องขอโทษด้วยที่ตั้งกระทู้ผิดห้องครับ คือผมมาก็มาแต่ห้องนี้อย่างเดี๋ยว จึงไม่รู้ว่ามีห้องเกี่ยวกับเครื่องปริ้นด้วย
                  เพราะผมจะคุ้นกับชื่อพี่ๆมากกว่า และผมซื้อ Galaxy7900gs มาก็ได้ความรู้จากพี่ๆครับ
                  ช่วยดันหน่อยครับ อยากรู้เพิ่งถอยCX3900มา แต่ไม่ค่อยได้ปริ้นสักเท่าไร จะมีแต่เพื่อนร่วมหมู่บ้านมาถ่ายเอกสาร ผมก็ไม่กล้าจะปฎิเสธเขาคิดว่าช่วยกันไปไม่ต้องขี่รถไปไกลด้วยแต่หมึกมันซื้อเติมไม่ได้มันไม่มีตัวรีเซ็ตครับ
                  ไม่เป็นไรครับ
                  ห้อง General Hardware น่าจะเหมาะสมสุดครับ
                  เรื่องเครื่อง Print ผมก็ไม่ค่อยรู้ซะด้วย

Comment

Working...
                  X