Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Sapphire 9550 ครับท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Sapphire 9550 ครับท่าน

คือตอนเเรกใช้ FX5200 อยู่ครับ แล้วมันเสีย จึงซื้อ SAPPHIRE 9550 256M มา รุ่นนี้ใช้งานได้ดีกว่าตัวเดิมหรือเปล่าครับ จะมีปัญหาอะไรหรือเปล่า จำเป็นต้องลบไดเวอร์ของ nvidia ออกหรือเปล่าครับ
    ตอนนี้ยังไม่ได้ใส่เลย ผมเอามาใช้งานทั่วไปเฉยๆครับ ไม่เน้นเล่นเกมอะไรมากมาย

ดีกว่าตัวเดิมแน่นอนครับ ลบไดร์เวอร์เก่าออกก่อนครับ แล้วค่อยลงไดร์เวอร์ของ ati ถ้าจะให้ดีที่สุด ลงวินโดว์ใหม่เลย

Comment

Working...
    X