Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีวิธีต่อสาย panel connector ES-676M บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีวิธีต่อสาย panel connector ES-676M บ้าง

ขอโทษครับผม ต้องการความช่วยเหลือด่วนมากเลย ขอมต้องการทราบวิธีต่อสาย panel connector ES-676M ของเมนบอร์ด ยี่ห้อ Chaintech รุ่น ES-676M นี่อ่ะครับ ว่าต่อยังงัย มีภาพประกอบเลยยิ่งดีครับผม ด่วนมากเลยครับ ผู้ใดมีวิธีกรุณาบอกผมด้วยครับผม ขอบคุณเป็นอย่างมากเลยครับผม Thank U มากๆเลยครับผม
    ปล. หรือส่งวิธีการต่อสายมาที่ เมล์นี้ก็ได้ครับผม orange_lit2519@hotmail.com ขอบคุณอีกทีครับผม

[QUOTE=orangelit;875205]ขอโทษครับผม ต้องการความช่วยเหลือด่วนมากเลย ขอมต้องการทราบวิธีต่อสาย panel connector ES-676M ของเมนบอร์ด ยี่ห้อ Chaintech รุ่น ES-676M นี่อ่ะครับ ว่าต่อยังงัย มีภาพประกอบเลยยิ่งดีครับผม ด่วนมากเลยครับ ผู้ใดมีวิธีกรุณาบอกผมด้วยครับผม ขอบคุณเป็นอย่างมากเลยครับผม Thank U มากๆเลยครับผม
    ปล. หรือส่งวิธีการต่อสายมาที่ เมล์นี้ก็ได้ครับผม orange_lit2519@hotmail.com ขอบคุณอีกทีครับผม[/QUOTE
    คงไม่ทันละมั้งเนี่ย

Comment

และแล้วก็ได้ใช้บริการ ขอบคุณครับ

Comment

thank...><+

Comment

Thank u mak mak ja.

Comment

thank

Comment

ขอบคุนนะ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                X