Announcement

Collapse
No announcement yet.

เขียน scip ในflash

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เขียน scip ในflash

คือผมทำงานให้แม่โดยใช้flash แล้ว โดนติมาว่า ถ้าให้ดี ต้องมีปุ่มกดออกจากโปรแกรมด้วยถึงจะเนียน ประมาณว่าทำเหมือนเกมแล้วมี exit แล้วตอบว่า ต้องการออก กด ใช่ ไม่ใช่ ผมเลยไม่รู้จะเขียนอย่างไงใน flash ติดอยู่ที่ตัวนี้ตัวเดียวก็เอาไปส่งได้แล้ว เซง
    ใครเซียนๆ หรือพอรู้บอกทีครับ

กด F1 เปิด HELP แล้ว Search คำว่า Quit
    อ่านเองนะขี้เกลียดอธิบาย

ปล.ในนี้อธิบายอย่างละเอียดทุกคำสั่งครับ ถ้าหาไรไม่เจอลองหาใน Help มีหมด

Comment

ลืมบอก อยู่ล่างๆอ่ะ

Comment

ขอบคุณหลายๆเด้อ เดียวไปอ่าน

Comment

Working...
        X