Announcement

Collapse
No announcement yet.

++ M2N-E & X2 3600+ ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ++ M2N-E & X2 3600+ ++

พอจะดันให้ได้มากกว่านี้ไม๊ครับ

ตอนนี้ใช้ Sink เดิมๆ อุณหภูมิเฉลี่ยอยู่ที่ประมาณ 40 องศาครับ ทำไงให้มันดันขึ้นได้มากกว่านี้อะครับ ช่วยชี้แนะด้วยครับมือใหม่ครับ ขอบคุณครับ

ปรับตัวคูณของ HT link ให้เหลือสัก 4X นะตอนนี้มัน 5x เพราะ xxxxx มันเยอะไปหน่อยบอร์ดมันเลยเหนื่อย

Comment

ปรับ HT link เป็น 4X แล้วครับ ทำอย่างไรต่อครับผม

Comment

เพิ่ม bus อีกครับ ค่อยๆ เพิ่มนะครับ กระเถิบทีนะนิด ....

ของผม bus 296 *9.0 ht 4x fig ram ที่ 5 5 5 15 (อยาก 4 4 4 12 แต่มี ram ตัวนึงรับไม่ไหว)

cup 2.6 สบายๆครับ (ยังเพิ่มได้อีกนะครับ แต่เอาแค่นี้พอ กลัว!!!!)

Comment

อัดขึ้นไปอีกครับ

Comment

ตามลายเซ็นเลยคับพี่น้อง

^ ^

Comment

Working...
            X