Announcement

Collapse
No announcement yet.

gigabyte GF 8500GT DDR3 นี่มันน่าสนไหมครับ..หรือแค่สวยอย่างเดียว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• gigabyte GF 8500GT DDR3 นี่มันน่าสนไหมครับ..หรือแค่สวยอย่างเดียว

กำลังจะถอย vga ตัวใหม่มาแทน spark 7300 maxx เลยลองดูพวกที่ราคาประมาณ 3500 ค้นไปค้นมาก็ไปสะดุดตากับเจ้า gigabyte 8500GT ddr3 ซึ่งค่าตัวอยู่แถวๆ 3400 นิดๆ เลยอยากจะถามผู้รู้ซักนิดนะครับว่า vga ตัวนี้น่าสนใจหรือเปล่า หรือมีตัวอื่นที่น่าเล่นมากกว่าก้รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะครับ...ขอบคุณครับ

ปล ที่ดูๆไว้ตัวอื่นก็มีพวก
    spark 8500GT extreme
    spark HD 2600 pro
    asus 7600GS

- ไม่น่าสนใจครับ ตัวเก่าของท่านแรงกว่าอีกครับ
    - ผมว่าถ้าจะเปลี่ยน ขั้นต่ำควร 7900GS ไปเลยครับ เพราะ ตัวเลือกที่ท่านบอกมา มันแรงกว่าเดิมแค่นิดหน่อยเองครับ เปลี่ยนไปก็ไม่คุ้มครับ หรือ อาจจะระงับในการเปลี่ยนไปก่อน หรือ ขายตัวเก่า+งบ จะดีกว่าครับ

Comment

8500GT เป็นรุ่นที่ไม่น่าใช้มากๆ ครับ

Comment

8500ชื้อมาเล่นเตอติสเหมาะที่สุด

Comment

Originally posted by xecution View Post
          8500ชื้อมาเล่นเตอติสเหมาะที่สุด

..แถมเกมยิงไข่ให้อีกเกม 5555

Comment

เห็นของ HWH มีรุ่น 8600 ขายอยู่ 3 พันก่าบาท น่าสนใจดีครับ
            ไม่รู้ของหมดหรือยัง

Comment

Originally posted by guyo View Post
              เห็นของ HWH มีรุ่น 8600 ขายอยู่ 3 พันก่าบาท น่าสนใจดีครับ
              ตามนั้นดูก่อนครับ กำเงินไป3500 อาจมีทอน

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                ตามนั้นดูก่อนครับ กำเงินไป3500 อาจมีทอน
                ตามนั้น ที่HWH ของเพิ่งเข้าไม่กี่วัน 3350บาท ถูกอย่างแรงงงง เอิ๊กๆๆๆๆๆ

Comment

ผมใช้ spark 8500GT extreme ก็ ok ดีนี่คับไม่เห็นจะแย่ตรงไหน ซื้อมือ1 มา2500บาทเอง NFS Pro Street ก็เล่นได้ดี crysis ก็เล่นได้

Comment

Originally posted by NoteyX View Post
                    ผมใช้ spark 8500GT extreme ก็ ok ดีนี่คับไม่เห็นจะแย่ตรงไหน ซื้อมือ1 มา2500บาทเอง NFS Pro Street ก็เล่นได้ดี crysis ก็เล่นได้
                    ใช่คร๊าบอยู่ที่ความพอเพียงเนอะ

Comment

Originally posted by NoteyX View Post
                      2500 okนะราคานี้สำหรับ 8500GT
                      Last edited by nawachookit; 4 Jan 2008, 11:19:27.

Comment

แต่ 2500 กับ 3000 ก่าๆ จะเอาให้คุ้ม 86 ไปเลยดีกว่านะครับ

Comment

Originally posted by guyo View Post
                          ตามนี้ครับ 8600GT ราคาถูกลงแล้ว-*-

Comment

ดูยี่ห้อที่น่าเชื่อถือก็OKนะ Winfast กะ Asus ไม่เเพงด้วย

Comment

สอย 86 อีกตัวมา SLi ตอนนี้คุ้มไหมหว่า55+

Comment

Working...
                              X