Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง Sapphie HD2600 Pro กับเกม ช่วยทีนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง Sapphie HD2600 Pro กับเกม ช่วยทีนะครับ

คือผมมีปัญหากับ เกม Cabal Online ซึ่งเวลาเล่นภาพการใช้สกลิหรือการโจมตีโดยไร้อาวุธนั้นภาพจะมีลักษณะคล้าย Pixel Error คือภาพมันจะแตก ดำ หรือ ขาวไปเลย และยังมีอาการ VPU Error คลอดเวลาเล่นเกมนี้ แต่ลองเล่นกับเกมอื่น ก็ไม่มีปัญหาใดๆทั้งสิ้น ไม่ทราบว่าว่ามีใครพอจะทราบไหมว่าเป็นที่เกม หรือการด์ หรือเป็นปกิของมัน หรือใครเป็นเหมือนกัน ช่วยแนะนำทืครับผม

Spec : E6400
    Ram : 2GB
    VGA : HD 2600 Pro
    PSU: Cooler Master Real Power 550W

น่าจะเป็นที่ driver ครับผม ตอนนี้ใช้ตัวไหนอยู่อ่ะครับ

Comment

Working...
    X