Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับไฟร์ที่ชื่อว่า scrap หน่อยน่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับไฟร์ที่ชื่อว่า scrap หน่อยน่ะครับ

ไฟร์ตัวนี้น่ะครับไม่ทราบว่าต้องเอาโปรแกรมเปิดอะครับถึงจะใช้งานได้อะครับ พอดีมีคนส่งมาให้อะครับอยากรู้ช่วยหน่อยน่ะครับ

เดาๆนะ(ย้ำ เดาๆ)
    ลองเอา word เปิดดูท่าน แล้วค่อยเซพเป็น .doc

Comment

เหอะๆ ไม่ได้ครับท่าน dears

Comment

แป๋วๆๆๆๆ หน้าแตกเลยเรา เหอะๆๆๆ

แล้วไม่ทราบว่ามันเป็นไฟล์ประเภทไหนอ่ะครับ นามสกุลอันหยั่งเหรอ
        ผมอ่านเจอใน1000ทิพ เขาบอกว่าอาจเป็นไวรัส แต่ข้อมูลผมยังไม่แน่นนะ....

Comment

excel เป็นการเซฟอีกวิธีนึง

Comment

Originally posted by satatwo View Post
            ไฟร์ตัวนี้น่ะครับไม่ทราบว่าต้องเอาโปรแกรมเปิดอะครับถึงจะใช้งานได้อะครับ พอดีมีคนส่งมาให้อะครับอยากรู้ช่วยหน่อยน่ะครับ
            ผมเพิ่งเจอวันนี้สดๆเลย ดับเบิ้ลคลิ๊กแล้วมันไปออกที่ Word 2007 ครับ ลองดูนะครับ

Comment

จะลองดูน่ะครับ

Comment

Working...
              X