Announcement

Collapse
No announcement yet.

Grawเล่นไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Grawเล่นไงครับ

ด่านแรกที่โดดร่มลงแล้วหาเพื่อนอีก3คนอ่ะครับ พอหาครบมันให้หาอะไรไม่รู้ที่บินๆหาเจอแล้วทำไรต่ออ่ะ

อ๋อ มันจะให้เราไปจัดการกับ โจรเลยครับ กด TAB แล้วดูที่มุมขวาบนครับ จะมีให้ดูขนาดแผ่น ที่ได้ แล้วก็ทำตาม ORDER ครับ

Comment

เกมนี้ผมว่าเล่นยากอ่า

Comment

ง่ายก็ไม่มันสิครับ

Comment

ผมเล่นจบ 2 ภาคแล้วละครับ ภาค 2 นี่แปลกดีนะครับ ถ้าเล่นแล้วทำให้เพื่อนคนไหนในทีมตายไป มันจะหายไปจาก เมนูเลย ส่วนในภาคแรก กะ ภาค 2 ถ้าเล่นไม่เป็นในวิ่งไปหา สี่เหลี่ยม ๆ สีเขียวที่มีตัวเลขนะครับ ตามมันไปเลย

Comment

Working...
          X