Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับการเครมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับการเครมหน่อยครับ

ผมซื้อแรม1024/667 2ตัว ใช้ๆไปปรากฏว่าคอมเปิดไม่ติดเลยเรียกช่างมาดูช่างบอกแรมเสียตัว1ให้เอาไปเครม ผมซื้อที่J.I.B ประกัน Sysnex ที่เซียร์ ผมต้องเครมที่J.I.Bหริอ Sysnexครับ จริงๆเสียเป็นเดือนและจะ2เดือนและเพิ่งจะว่าง

ที่ไหนก็ได้ครับ ถ้ามี viod ทั้งสองที่ ยังไงลองไป JIB ดูก่อนแล้วกัน

Comment

Sysnex

Comment

จะเอาแบบนี้ก็ได้ครับไปบอก jib ว่าจะส่ง synnex เสร็จแล้วก็ต้องเอากลับมาแปะ void jib เพิ่มเหมือนเดิม
        แต่พวกแรมเคลม synnex เลยก็ได้ง่ายดี

Comment

แล้วถ้าประกันIngramล่ะครับเครมที่ไหนเซียร์มีป่ะครับ?

Comment

Working...
          X