สวัสดีครับ...มีเรื่องให้ช่วยอีกแล้วครับทั่น...เรื่องมีอยู่ว่าเวลาบูตเครื่องขึ้นมาทีไรมันมันจะขึ้นหน้าต่าง
error....
ULi RAID Intialization error!
Please check
1.ULi RAID driver is installed
2.ULi RAID controller is connected with disk drive(s)
ผมก็เอาไดร์ฟเวอร์ให้มันกินแล้ว พอบูตกลับมาอีกมันก็จะขึ้นมาอีก มีทางทำให้มันหายไปไหมครับ
(โดยที่ไม่ต้องลงวินโดว์ใหม่)ได้ไหมครับ กับโปรแกรมอย่างอื่นก็รู้สึกว่าจะไม่เป็นไร(ดูเหมือนปกติดี)
แต่มันรำคาญที่จะต้องกดปิดมันทุกครั้งที่บูตเครื่องน่ะครับ....ได้โปรด...ช่วย...ด้วย...ครับ..ผมมือใหม่น่ะครับ